Over 10 years we help companies reach their financial and branding goals. Engitech is a values-driven technology agency dedicated.

Gallery

Contacts

411 University St, Seattle, USA

engitech@oceanthemes.net

+1 -800-456-478-23

รองศาสตราจารย์ ดร.อภิวัฒน์ มุตตามระ

Apiwat  Muttamara 
Associate Professor Dr. 

Head of Department
Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3189
Room: 423/1 (วศ.423/1 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: mapiwat@engr.tu.ac.th
Website: http://apiwat.ie.engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ปาริชาต ชื่นวัฒนกุล

Parichat Chuenwatanakul 
Assistant Professor

Graduate Program Director
Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3078
Office: Engr. 405 (วศ.405 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: cparicha@engr.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.บุษบา พฤกษาพันธุ์รัตน์

Busaba Phruksaphanrat 
Associate Professor Dr. 

Assistant Head for Research
Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3177
Office: Engr. 424/3 (วศ.424 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: lbusaba@engr.tu.ac.th
Website: http://busaba.ie.engr.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.เสมอจิตร หอมรสสุคนธ์

Samerjit  Homrossukon 
Associate Professor Dr. 

Assistant Head for Academic Services
Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3087
Office: Engr. 406/1 (วศ.406/1 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: tsamerji@engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สวัสดิ์ ภาระราช

Sawat  Pararach
Assistant Professor Dr.  

Deputy Director of Graduate Program for Academic Services
Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3077
Office: Engr. 401(วศ.401/2 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: psawat@engr.tu.ac.th
Website: http://sawat.ie.engr.tu.ac.th

ศาสตราจารย์ ดร.พงศ์ชนัน เหลืองไพบูลย์

Pongchanun  Luangpaiboon 
Professor Dr. 

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3081
Office: Engr. 406/2 (วศ.406/2 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: lpongch@engr.tu.ac.th

ศาสตราจารย์ ดร.ตรีทศ เหล่าศิริหงษ์ทอง

Tritos Laosirihongthong
Professor Dr.  
 

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3088
Office: Engr. 402/3 (วศ.402/3 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: tritos36@yahoo.com
Website: << PROFILE & PUBLICATIONS  >> 

รองศาสตราจารย์ ดร.ดนุพันธ์ วิสุวรรณ

Danupun Visuwan
Associate Professor Dr. 

Vice President for Planning and Quality Assurance
Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3089
Office: Engr. 424/2 (วศ.424/2 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: vdanupun@engr.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.จิรรัตน์ ธีระวราพฤกษ์

Jirarat Teeravaraprug 
Associate Professor Dr. 

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3083
Office: Engr.  408/1 (วศ.408/1 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: tjirarat@engr.tu.ac.th

รองศาสตราจารย์ ดร.มณฑลี ศาสนนันทน์

Montalee  Sasananan 
Associate Professor Dr. 

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3085
Office: Engr. 417 (วศ.417 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: nmontale@engr.tu.ac.th
Website: http://montalee.ie.engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนินทยา คำกันยา

Anintaya  Khamkanya 
Assistant Professor Dr.

Assistant Dean for Digital and Information Technology
Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3286
Office: Engr. 420/2 (วศ.420/2 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: kanintay@engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรวรรณ คล้อยภยันต์

Jirawan Kloypayan
Assistant Professor Dr. 

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3090
Office: Engr. 409 (วศ.409 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: kjirawan@engr.tu.ac.th
Website: http://jirawan.ie.engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นริศ เจริญพร

Naris Charoenporn
Assistant Professor 

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3093
Office: Engr. 408/2 (วศ.408/2 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: cnaris@engr.tu.ac.th
Website: http://ergo.engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภมาศ สุชาตานนท์

Supamard  Sujatanond
Assistant Professor Dr.  

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3076
Office: Engr. 402/2 (วศ.402/2 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: ssupamar@engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรารัตน์ กังสัมฤทธิ์

Wararat  Kangsumrith
Assistant Professor Dr.  

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3084
Office: Engr. 423/2 (วศ.423/2 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: swararat@engr.tu.ac.th

ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วุฒินันท์ นุ่นแก้ว

Wuttinan  Nunkaew
Assistant Professor Dr.   

Tel: 0-2564-3001~9 Ext.3072
Office: Engr. 422/4 (วศ.422/4 ชั้น 4 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์)
Email: nwuttinan@engr.tu.ac.th